



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA WAZIRI MKUU**



**WIZARA YA KAZI , VIJANA, AJIRA NA WATU WENYE ULEMAVU**

---

**WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI**

**OSHA**

---

Wakala wa usalama na afya mahali pa kazi inawatangazia wale wote waliofanya usaili tarehe 20/01/2018 kwa nafasi za **UHASIBU MSAIDIZI, UTUNZA KUMBUKUMBU NA UDEREVA**, matokeo yamewekwa katika tovuti ya OSHA [www.osha.go.tz](http://www.osha.go.tz) ,kwa wale wote waliochaguliwa kwa awamu ya kwanza ya usaili huo watajulishwa tarehe ya kufanya usaili unaofuata kupitia simu na tovuti ya OSHA.

---