



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI YA MKUU**



**KAZI, VIJANA, AJIRA NA WENYE ULEMAVU
WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI (OSHA)**

Anuani ya Simu: "KAZI AJIRA"
Simu Na: +255-2760548/2760579
Nukushi: (022) 2760552
Barua Pepe: info@osha.go.tz

S.L. P 519,
DAR-ES-SALAAM.

TAARIFA KWA UMMA

Wakala wa Usalama na Afya Mahali pa Kazi (OSHA), unawatangazia wateja wake wote wanaodaiwa tozo za huduma mbali mbali kuwa unaendesha zoezi maalum la ukusanyaji madeni litakalo anza rasmi Machi 07, 2019 hadi Juni 06, 2019.

Lengo la zoezi hili ni kuwapa fursa wadaiwa wote kulipa madeni yao kwa wakati ili kuiwezesha taasisi kuendelea kuboresha huduma zake kwa umma.

Changia kuboresha huduma za Usalama na Afya mahali pa kazi kwa kulipa tozo za huduma unayoipata kwa wakati.

Hatua kali za kisheria zitakazochukuliwa dhidi ya wadaiwa wote ambao hawatalipa madeni yao ndani ya muda uliotolewa.

Imetolewa na:

**KAIMU MTENDAJI MKUU
WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI (OSHA)
S.L.P 519,
DAR ES SALAAM.**

Totuvi: www.osha.go.tz; Barua Pepe: info@osha.go.tz; Simu za Bure:
0800110091/0800110092