Occupational Safety and Health Authority
  +255-22-2760548 / 2760552       info@osha.go.tz                     

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI

HABARI PICHA


Mwanakikundi cha Smart Welders and Funirtures, kilichopo Kijiji cha Kalebezo, Kata ya Nyamirembe, Wilaya Chato, akionesha mfano wa matumizi sahihi ya vifaa kinga katika shughuli za uchomeleaji vyuma baada ya kushiriki mafunzo ya usalama na afya kazini yaliyotolewa na Taasisi ya OSHA kwa wanakikundi tajwa.