Occupational Safety and Health Authority
  +255-22-2760548 / 2760552       info@osha.go.tz                     

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI

Management Team

S/N JINA CHEO BARUA PEPE
1. Khadija Mwenda Mtendaji Mkuu khadija.mwenda@osha.go.tz
2. Alexander E. Ngata Mkurugenzi wa Usalama na Afya Mahali pa Kazi alexander.ngata@osha.go.tz
3. Joshua M. Matiko Mkurugenzi wa Mafunzo, Utafiti,Takwimu na Uhamasishaji joshua.matiko@osha.go.tz
4. Bernard P. Liwola Mkuu wa Kitengo cha Ununuzi na Ugavi bernard.liwola@osha.go.tz
5. Paul L. Gyuna Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Habari na Uhusiano pauli.gyuna@osha.go.tz
6. Beatha B. Mathias Kaimu Meneja, Fedha na Uhasibu beatha.mathias@osha.go.tz
7. Jerome W. Materu Meneja wa Afya jerome.materu@osha.go.tz
8. Maria L. Nyange Kaimu Meneja wa Usajili na Takwimu maria.nyange@osha.go.tz
9. Jossam J. Kamaza Kaimu Meneja wa Mafunzo, Utafiti na Uhamasishaji jossam.kamaza@osha.go.tz
10. Stephen F. Shayo Kaimu Meneja wa Mipango stephen.shayo@osha.go.tz
11. George H. Chali Kaimu Meneja-Kanda ya Pwani george.chali@osha.go.tz
12. Juma A. Maneno Kaimu Meneja-Kanda ya Kaskazini juma.athumani@osha.go.tz
13. Uswege M. Faston Kaimu Meneja-Kanda ya Nyanda za Juu Kusini uswege.faston@osha.go.tz
14. Robert Mashinji Lutema Kaimu Meneja wa Usalama robert.lutema@osha.go.tz
15. Wilbert A. Ngowi Kaimu Meneja-Kanda ya Kusini wilbert.abisay@osha.go.tz
16. Mjawa M Shenduli Kaimu Meneja-Kanda ya Ziwa mjawa.shenduli@osha.go.tz
17. Yolanda Mbatiya Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Usajili na Udhibiti Ubora yolanda.mbatiya@osha.go.tz
18. Venance Buliga Kaimu meneja -Kanda ya Kati venance.buliga@osha.go.tz
19. Petro Marwa Kaimu Mkaguzi Mkuu wa ndani petro.marwa@osha.go.tz
20. Thandie Mfikwa Meneja Rasilimali Watu na Utawala thandie.mfikwa@osha.go.tz
21. Netiwe Mhando Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria netiwe.mhando@osha.go.tz