Occupational Safety and Health Authority
  +255-22-2760548 / 2760552       info@osha.go.tz                     

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI

Image
  • Thursday 8th of October 2026

OSHA YAGUSA MAISHA YA WAKAZI WA MKOA WA KILIMANJARO

Wakala wa Usalama na Afya Mahali pa Kazi (OSHA) umegusa maisha ya wananachi wa Mkoa wa Kilimanjaro kupitia kampeni yake ya huduma kwa jamii ambapo imekabidhi vi... Soma Zaidi
Image
  • Friday 25th of September 2026

WAZIRI SANGU: KAGUZI ZA OSHA ZACHOCHEA MABORESHO SEKTA YA MADINI

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Kazi, Ajira na Mahusiano), Mhe. Deus Sangu, amesema kaguzi zinazofanywa na Wakala wa Usalama na Afya Mahali pa Kazi (OSHA)... Soma Zaidi
Image
  • Wednesday 12th of August 2026

KAMATI YA BUNGE YAISHAURI SERIKALI KUIONGEZA WATAALAM OSHA

Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ustawi na Maendeleo ya Jamii imeishauri Serikali kuiongezea wataalam Wakala wa Usalama na Afya Mahali pa Kazi (OSHA) ili Taasisi hi... Soma Zaidi
Image
  • Wednesday 29th of April 2026

WADAU NCHINI WAVUTIWA NA TUZO ZA USALAMA NA AFYA KAZINI

Tuzo za Usalama na Afya Mahali pa Kazi maarufu kama AOSH zimeendelea kuwa na mvuto miongoni mwa wadau wa usalama na afya mahali pa kazi nchini ambapo kwa mwaka... Soma Zaidi
Image
  • Tuesday 3rd of March 2026

VIWANDA MKOANI PWANI VYATAKIWA KUBORESHA MAZINGIRA YA KAZI

Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Kazi, Ajira na Mahusiano), Rahma Kisuo, ameziagiza menejimenti za viwanda Mkoani Pwani kuboresha mazingira ya kazi n... Soma Zaidi
Image
  • Sunday 22nd of February 2026

KAMPENI YA MAFUNZO KWA WAJASIRIMALI WADOGO YAZINDULIWA KUELEKEA MAADHIMISHO YA WIKI YA USALAMA NA AFYA KAZINI 2026

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Kazi, Ajira na Mahusiano), Deus Sangu, amezindua kampeni ya mafunzo kwa wajasiriamali wadogo ambayo ni sehemu ya programu... Soma Zaidi